• labarai_banner

Sabis

Dabarun samarwa na gama gari sun haɗa da photogrammetry, alchemy, kwaikwayo, da sauransu.
Software da aka saba amfani da su sun haɗa da: 3dsMAX, MAYA, Photoshop, Painter, Blender, ZBrush,Hoton hoto
Hanyoyin wasan da aka fi amfani da su sun haɗa da wayar hannu (Android, Apple), PC (steam, da dai sauransu), console (Xbox/PS4/PS5/SWITCH, da sauransu), na hannu, wasan girgije, da sauransu.
A cikin 2021, wasan ƙarshe na "Against Water Cold" ya buɗe wurin kogon Buddha dubu goma.Ma'aikatan R&D na ƙungiyar aikin sun gudanar da zurfafa bincike kan "MeshShader" fasaha da haɓaka fasahar "No-Moment Rendering" ta amfani da injin su, kuma sun yi amfani da wannan fasaha a wurin "Kogon Buddha Dubu Goma".Ainihin aikace-aikace naMeshShaderYin fasaha a wasan babu shakka wani babban tsalle ne a fagen zane-zane na kwamfuta, kuma zai shafi canjin tsarin samar da fasaha.
Ana iya ganin cewa aiwatar da wannan fasaha zai hanzarta aikace-aikacen3D scanning(yawanci binciken bango guda ɗaya da saitin dubawa) kayan ƙirar ƙirar ƙira a cikin haɓaka wasan, da kuma haɗa haɗin fasahar ƙirar ƙirar 3D da tsarin samar da kayan fasahar wasan a hankali.Haɗin fasahar ƙirar ƙirar 3D da fasaha mai ba da kyauta na MeshShader zai ba masu kera fasaha damar adana babban samfuri mai yawa, sculpting na hannu, topology na hannu, da ma'anar hannu.Yana adana lokaci mai yawa don sassaka, topology na hannu, rarrabuwar UV da sanyawa, da samar da kayan aiki, ƙyale masu fasahar wasan ke ba da ƙarin lokaci da kuzari don ƙarin mahimmanci da aikin ƙirƙira.A lokaci guda, wannan kuma yana ƙaddamar da buƙatu mafi girma ga masu aikin fasahar wasan a cikin ma'auni na ƙirar ƙirar ƙira, ƙwarewar fasaha, haɗin kayan aiki, da ƙirƙira.
Duk da haka, digo ne kawai a cikin teku, ko dutse a Tarzan, idan aka kwatanta da dukan fasaha.Bayanan da ke cikin al'amuran halitta na ainihi sun fi wadata fiye da yadda za mu iya tunanin, kuma ko da karamin dutse zai iya nuna mana adadi marar iyaka.Tare da goyan bayan 3D sikanin da MeshShader fasahar ma'ana maras lokaci, mun sami damar maido da cikakkun bayanan sa zuwa matsakaicin a cikin duniyar Inverse Water Cold.
Tare da haɗin gwiwar ƙwararrun masananmu, mun sarrafa wasu matakai masu banƙyama a cikin tsarin binciken ta hanyar tsari, samar da ingantattun kayan ƙira a cikin minti kaɗan.Bayan ɗan daidaitawa, za mu iya samun samfurin ƙarshe da muke so, kuma ta atomatik samar da kowane nau'i na decals da ake buƙata a ƙarshe.
Hanyar gargajiya don yin irin waɗannan madaidaicin ƙirar ita ce zana manyan bayanai dalla-dalla a cikin Zbrush, sannan amfani da SP don yin cikakken aikin kayan aiki.Ko da yake zai dace da bukatun aikin, yana kuma buƙatar farashin aiki mai yawa, aƙalla kwanaki uku zuwa biyar daga samfurin zuwa kammala rubutun, kuma maiyuwa ba zai iya cimma cikakken aikin rubutu ba.Ta amfani da fasaha na 3D za mu iya samun samfurin da muke so da sauri.