Sheer yana da ƙungiyar masu sikeli na 3D, ƙwararrun kayan aiki na 3D, ƙwarewar masu sihiri - sabis na gaba ɗaya - sabis na cikakken tsari don gwajin injin. Yin amfani da fasahar sikanin 3D, wanda aka sarrafa ta software kamar Reality Capture, ZBrush, Maya, SD, SP, da dai sauransu, don samar da samfura masu zaman kansu ko samfuran kayan fasaha na PBR, don cimma ingantaccen samarwa, da kuma gabatar da madaidaicin madaidaici, aminci mai ƙarfi, da cikakkun bayanan 3D da samfuran halaye. Muna ba ku sabis na ƙirar sikanin 3D tare da ƙaƙƙarfan rubutu mai ƙarfi, haɓaka haƙiƙanin gaske, tasirin haske iri ɗaya, cikakkun cikakkun bayanai na inuwa, tsarin sikelin ƙirar ƙira, da babban daidaito gabaɗaya.