• labarai_banner

Labarai

'BONELAB' ya sami darajar dala miliyan 1 cikin ƙasa da awa ɗaya

A cikin 2019, mai haɓaka wasan VR Stress Level Zero ya fito da "Boneworks" wanda ya sayar da kwafi 100,000 kuma ya ci $3 miliyan a cikin makon farko.Wannan wasan yana da 'yanci mai ban mamaki da ma'amala wanda ke nuna yuwuwar wasannin VR kuma yana jan hankalin 'yan wasa .A ranar Satumba 30, 2022, "Bonelab", mabiyi na hukuma zuwa "Boneworks", a hukumance an sake shi akan dandamali na Steam da Quest.Siyar da "Bonelab" ta kai dala miliyan 1 a cikin sa'a guda bayan fitowar ta, wanda ya zama wasan da aka fi siyar da sauri don isa wannan lambar a tarihin nema.

Wane irin wasa ne "Bonelab"?Me yasa Bonelab zai iya cimma irin wannan sakamako mai ban mamaki?

 

ggss001

 

1.Kashi yana daa babbar adadin 'yan wasa masu aminci, kuma duk abin da yake hulɗa a wasan. An tsara wasan tare da dokoki na zahiri waɗanda kusan sun yi kama da gaskiya.Wasan yana ƙarfafa 'yan wasa su yi amfani da kowace hanya da za su iya tunani don yin hulɗa tare da abubuwan da ke wurin.Lokacin da kuka ɗauki hannun VR kuma ku shiga wasan, za ku ga cewa duk wani abu a cikin wasan ana iya kunna shi, ko dai makami ne ko talla, fage ko maƙiyi.

2. Al'amuran da halayen su neya bambanta, kuma akwai ƙarin damar yin hakanbincika. Shahararriyar "Kasusuwa" shine saboda wasan yana da tsarin jiki na musamman, kallon duniya da kuma salon labari.Waɗannan fasalulluka na musamman an canza su kuma an haɓaka su zuwa "Bonelab".Idan aka kwatanta da aikin da ya gabata, al'amuran da ke cikin "Bonelab" sun haɗa da ƙarin binciken gidan kurkuku, gwaje-gwajen dabara don suna kaɗan.Abubuwan al'amuran masu wadata da salon canzawa koyaushe suna jan hankalin 'yan wasa don bincika wasan.

"Bonelab" ya yi amfani da "tsarin avatar" wanda ke ba 'yan wasa damar tsara kamannin su da jikinsu a wasan.Abubuwan da mai kunnawa ya keɓancewa zai bi ka'idodin zahiri, waɗanda ke shafar duk wasan kwaikwayo da ƙwarewar ɗan wasan.Misali: a wasan, recoil yana da ƙarancin tasiri akan ɗan wasa mai girman jiki, kuma bindigar zata sami ƙaramin motsi sama yayin harbi.Hakanan, mai kunnawa zai yi motsi a hankali lokacin da yake gudana.

3. Babu iyaka ga hulɗa,kuma'yanci ya zama banza na wasannin VR.Lokacin kallon shahararrun wasannin VR a cikin 'yan shekarun nan, za ku ga cewa babban matakin 'yanci na kama-da-wane da ma'amala mai ƙarfi da alama alama ce ta gama gari.Abubuwan da suka dace da gaske da kuma yawan abun ciki na mu'amala sun shahara sosai tsakanin 'yan wasa.

A cikin nau'in wasan VR, wasannin kwaikwayo sun mamaye babban rabo.Tare da ƙa'idodin wasa na musamman, wasannin VR suna nuna ta hanyar babban matakin sa hannu, hulɗa da 'yanci suna ba da ƙwarewar wasan kwaikwayo nan take ga 'yan wasa.Bugu da ƙari, babban haɗin gwiwa da 'yanci a cikin wasanni kuma suna haɓaka ƴan wasa don ƙirƙirar bidiyoyinsu masu ban sha'awa, kamar "Rawanin Rayukan Gameplay".

Kasa da wata guda kenan da sakin “Bonelab”.Labarin ya fara!


Lokacin aikawa: Oktoba-20-2022